Jkthinh đã viết:eo quả trứng 3k 1 quả mà rẻ
ai nuôi gà lấy gà nhà. 3k mà không rẻ má. 1 quả làm thoa cũng được 2 lần. Muốn hết thì phải đầu tư.
Các điều hành viên: Admin, Mod, SMod
Jkthinh đã viết:eo quả trứng 3k 1 quả mà rẻ
ai nuôi gà lấy gà nhà. 3k mà không rẻ má. 1 quả làm thoa cũng được 2 lần. Muốn hết thì phải đầu tư.